Danna nan don nuna banners ɗin ku akan wannan shafin kuma ku biya kawai don nasara

Airlines Airport Aviation Yanke Labaran Balaguro Tafiya Kasuwanci Canada Labarai mutane Tourism Transport Labaran Wayar Balaguro

Chorus Aviation Inc. ya zaɓi sabon Hukumar Gudanarwa

Chorus Aviation Inc. ya zaɓi sabon Hukumar Gudanarwa
Chorus Aviation Inc. ya zaɓi sabon Hukumar Gudanarwa
Written by Harry Johnson

Chorus Aviation Inc. ya sanar da sakamakon jefa kuri'a kan zaben darektoci a taron shekara-shekara na masu hannun jari da aka gudanar a ranar 27 ga Yuni, 2022.

Adadin hannun jarin da masu hannun jari ke wakilta a kusan 76,678,672 kuma sun wakilci kashi 37.76% na hannun jarin da Chorus suka fitar da kuma fitattun hannun jari tare da haƙƙin jefa ƙuri'a.

Masu riƙe da ƙayyadaddun adadin hannun jari sun jefa ƙuri'ar amincewa da duk abubuwan kasuwanci.

Wakilin Chorus wakili aka samar dashi ga mutane 10 da aka zaba zuwa ga Shuwagabannin Daraktoci.

An bayyana cikakken sakamakon zaben shugabannin da aka kada a kasa.

SakamakonKuri'u Domin% DominAn Hana Zabe% An riƙe
Karen Cram76,020,31099.10%688,9620.90%
Gail Hamilton76,199,70299.38%478,9700.62%
R Stephen Hannah76,174,89299.34%503,7800.66%
Alan Jenkins76,148,76499.31%529,9080.69%
Amos Kazaz76,207,39899.39%471,2740.61%
David Levenson76,235,51299.42%443,1600.58%
Marie-Lucie Morin68,038,04588.74%8,636,43011.26%
Joseph D. Randell76,257,57099.45%421,1020.55%
Paul Rivett ne adam wata75,968,96399.09%697,9370.91%
Frank Yu76,233,03399.42%445,6390.58%

Wanda yake da hedikwata a Halifax, Nova Scotia, Chorus shine haɗin gwiwar samar da mafita na zirga-zirgar jiragen sama na yanki, gami da ayyukan sarrafa kadara.

Babban rassansa sune: Falko Regional Aircraft, mafi girma a duniya hayar jirgin sama da manajan kadara mayar da hankali kawai a kan yankin hayar jirgin sama; Jazz Aviation, kadai mai ba da sabis na iska na yanki zuwa Air Canada; da Voyageur Aviation, mai ba da hayar jirgin sama na musamman, gyare-gyaren jirgin sama, da sabis na samar da sassan ga abokan cinikin zirga-zirgar jiragen sama na yanki a duniya.

Tare, ƙungiyoyin ƙungiyar Chorus suna ba da sabis na tallafi waɗanda ke tattare da kowane mataki na rayuwar jirgin yanki, gami da siyan jirgin sama da haya; gyare-gyaren jirgin sama, injiniyanci, gyare-gyare, sake fasalin da canji; kwangilar tashi; gyare-gyaren jirgin sama da sassa, rarrabawa, da samar da sassa.

Shafin Farko

Game da marubucin

Harry Johnson

Harry Johnson ya kasance editan aikin eTurboNews fiye da shekaru 20. Yana zaune a Honolulu, Hawaii, kuma asalinsa daga Turai ne. Yana jin daɗin rubutawa da bayar da labarai.

Leave a Comment

Share zuwa...