24/7 eTV BreakingNews Show : Danna maɓallin ƙara (hagu na hagu na allon bidiyo)
Airlines Airport Aviation Breaking Labaran Duniya Yanke Labaran Balaguro Tafiya Kasuwanci Labarai Kan Labarai Labarai mutane Tourism Maganar Yawon Bude Ido Transport Sirrin Tafiya Labaran Wayar Balaguro Labarai daban -daban

Air Canada ya ba da sanarwar zaɓen daraktoci

Air Canada ya ba da sanarwar zaɓen daraktoci
Air Canada ya ba da sanarwar zaɓen daraktoci
Written by Harry Johnson

Dukkanin wadanda aka zaba sun riga sun kasance a matsayin daraktocin kamfanin Air Canada kuma kowannen daraktocin an zaba su da akasarin kuri'un da masu hannun jari suka gabatar a yanar gizo ko wakiltar wakilcin a taron.

Print Friendly, PDF & Email
  • An gudanar da Taron shekara-shekara na Kamfanin Air Canada na Masu Raba hannun jari a ranar Talata, 29 ga Yuni, 2021.
  • Duk waɗanda aka zaɓa waɗanda aka jera a cikin madawwamin wakilcin wakilcinta an zaɓi su a matsayin daraktocin Air Canada.
  • Sakamakon ƙaddamar da ƙuri'a na ƙarshe a kan duk al'amuran da aka jefa kuri'a a taron za a shigar da su a kan SEDAR.

Air Canada ya sanar a yau cewa duk sunayen da aka zaba a cikin takardar wakilcin gudanarwa na kwanan watan Mayu 6, 2021 an zabe su a matsayin daraktocin kamfanin Air Canada a Taronta na Shekara-shekara na Masu Raba hannun jari wanda aka gudanar ranar Talata, 29 ga Yuni, 2021.

Dukkanin wadanda aka zaba sun riga sun kasance a matsayin daraktoci na Air Canada kuma an zabi kowane daraktoci da yawancin kuri'un da masu hannun jari suka gabatar a yanar gizo ko wakiltar wakilcin a taron. Sakamakon zaben ya kasance dalla-dalla a kasa.

SakamakonKuri'u Domin% DominAn Hana Zabe% An riƙe
Amee Chande139,562,87095.45%6,656,3054.55%
Christie JB Clark139,159,06095.17%7,060,1154.83%
Gary A. Mai yi138,644,84094.82%7,574,3355.18%
Rob Fyfe138,923,88195.01%7,295,2944.99%
Michael M. Green131,072,64989.64%15,146,52610.36%
Jean Marc Huot137,430,29693.99%8,788,8796.01%
Madeleine Paquin145,829,34799.73%389,8280.27%
Michael Rousseau145,771,42199.69%447,7540.31%
Wani Sørensen131,891,67390.20%14,327,5029.80%
Kathleen Taylor138,914,12495.00%7,305,0515.00%
Sunan mahaifi Annette145,896,09399.78%323,0820.22%
Michael M. Wilson138,032,88694.40%8,186,2895.60%

Sakamakon ƙaddamar da ƙuri'a na ƙarshe a kan duk al'amuran da aka jefa kuri'a a taron za a shigar da su a kan SEDAR.

Print Friendly, PDF & Email

Game da marubucin

Harry Johnson

Harry Johnson ya kasance editan aikin eTurboNews na kusan shekaru 20. Yana zaune a Honolulu, Hawaii, kuma asalinsa daga Turai ne. Yana jin daɗin rubutu da ɗaukar labarai.